नागपूर: थेरपीच्या नावाखाली मानसशास्त्रज्ञाने घाणेरडा खेळ खेळला! 15 वर्षांत 50 विद्यार्थ्यांना केले ब्लॅकमेल आणि लैंगिक शोषण


Nagpur News : महाराष्ट्रातील नागपुर मध्ये गेल्या 15 वर्षांत किमान 50 विद्यार्थ्यांना ब्लॅकमेल आणि लैंगिक शोषण केल्याच्या आरोपाखाली नागपूरमध्ये एका 45 वर्षीय मानसशास्त्रज्ञाला अटक करण्यात आली आहे.

ALSO READ: नागपुरात मुलाने मद्यधुंद वडिलांची हत्या केली

मिळालेल्या माहितीनुसार महाराष्ट्रातील नागपूर मध्ये गेल्या 15 वर्षांत किमान 50 विद्यार्थ्यांना ब्लॅकमेल आणि लैंगिक शोषण केल्याच्या आरोपाखाली 45 वर्षीय मानसशास्त्रज्ञाला अटक करण्यात आली आहे. या प्रकरणातील पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, आरोपी नागपूर पूर्वमध्ये एक क्लिनिक आणि निवासी कार्यक्रम चालवतो. गेल्या १५ वर्षांपासून तो त्याच्या विद्यार्थ्यांचे लैंगिक शोषण करत असल्याचाही आरोप आहे. पोलिसांनी असेही सांगितले की, पीडित तरुणी, जी एका मानसशास्त्रज्ञाची विद्यार्थिनी होती, तिने तक्रार दाखल केली होती. यानंतर ही कारवाई झाली. पोलिसांच्या मते, पीडितांपैकी अनेक जण आधीच विवाहित होते. अधिकारींनी सांगितले की, आरोपीविरुद्ध पोक्सो आणि एससी-एसटी कायद्यांतर्गत गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. या प्रकरणात पुढील तपास सुरू आहे.  असे सांगण्यात येत आहे की आरोपी मानसशास्त्रज्ञ विद्यार्थ्यांना सहली आणि शिबिरांवर घेऊन जायचा. येथे त्याने स्वतः त्यांना व्यावसायिक विकासाचे आश्वासन देऊन आमिष दाखवले. अशा परिस्थितीत विद्यार्थीही त्याच्यासोबत जायचे. या प्रवासादरम्यान आणि कॅम्पमध्ये तो विद्यार्थ्यांचे लैंगिक शोषणही करायचा. हा आरोपी मुलींना त्याच्या वासनेचा बळी बनवत असे. तो त्यांचे अश्लील फोटो आणि व्हिडिओ देखील बनवत असे. यानंतर तो या मुलींना ब्लॅकमेल करायचा. या संदर्भात हुडकेश्वर पोलिस ठाण्याचे अधिकारी म्हणाले की, आरोपी पूर्व नागपुरात एक क्लिनिक चालवत असे आणि निवासी मानसशास्त्रीय समुपदेशनही करत असे. आरोपीविरुद्ध गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.
 
Edited By- Dhanashri Naik



Source link


Discover more from Dnyan pravah news

Subscribe to get the latest posts sent to your email.

Leave a Reply

Back To Top

Discover more from Dnyan pravah news

Subscribe now to keep reading and get access to the full archive.

Continue reading