सर्व खाजगी हॉस्पिटल मध्ये म्युकर मायकोसिस उपचार मोफत करावेत -अजित संचेती

महात्मा फुले जनआरोग्य योजनेअंतर्गत महाराष्ट्र मधील सर्व खाजगी हॉस्पिटलमध्ये म्युकर मायकोसिस उपचार मोफत करावेत – अजित संचेती Free treatment of mucor mycosis in all private hospitals – Ajit Sancheti
 पिंपरी चिंचवड - सध्या कोरोनाच्या संसर्गासह म्युकरमायकोसिसचे रुग्ण वाढत आहेत . त्याच्या उपचारासाठी येणार खर्च ही खूप आहे , त्याचे औषधे ,इंजेक्शन्स,लागणारे ऑपरेशन हे परवडणारे नाही .त्यामुळे शासनाने सिव्हिल हॉस्पिटलमध्ये महात्मा फुले जनआरोग्य योजने अंतर्गत उपचार मोफत करण्याचे आदेश दिले आहेत.त्याबद्दल आम्ही आपले आभार मानतो.

मात्र या आजारासाठी महात्मा फुले जनआरोग्य योजना महाराष्ट्रमधील सर्व खाजगी हॉस्पिटलमध्ये ही राबविण्यात यावी,कारण आमचे कोविड 19 हेल्पलाईन टीमकडे याबाबत काही खाजगी हॉस्पिटलमधील खर्च परवडत नाही आहे आम्हला मदत करावी अशा प्रकारची मागणी येत आहे.

तरी याबाबत आपण यामध्ये लक्ष देऊन महात्मा फुले जनआरोग्य योजनेअंतर्गत महाराष्ट्र मधील सर्व खाजगी हॉस्पिटलमध्ये म्युकरमायकोसिस उपचार मोफत करण्याचे निर्देश देण्यात यावे असे निवेदन आरोग्यमंत्री राजेश टोपे यांना भारतीय राष्ट्रवादी पार्टीचे संपर्क प्रमुख अजित संचेती यांनी दिले आहे.

  आपण सलग मागच्या कोरोना काळात आणि आताच्या कोरोना काळातील योग्य निर्णय आणि योग्य नियोजनामुळे महाराष्ट्रामध्ये कोरोना काही प्रमाणात आटोक्यात राहिला आहे त्याबद्दल  आमच्या पार्टीच्यावतीने आपले आभार मानतो असे भारतीय राष्ट्रवादी पार्टीचे संपर्क प्रमुख अजित संचेती यांनी दिलेल्या निवेदनात म्हटले आहे. 

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: