रिपब्लिकन पक्षाचे राष्ट्रीय अध्यक्ष केंद्रीय राज्यमंत्री रामदास आठवले यांचा महायुतीच्या उमेदवारांच्या प्रचारासाठी हेलिकॉप्टर दौरा

रिपब्लिकन पक्षाचे राष्ट्रीय अध्यक्ष केंद्रीय राज्यमंत्री रामदास आठवले यांचा महायुतीच्या उमेदवारांच्या प्रचारासाठी हेलिकॉप्टर दौरा

सोलापूर/ज्ञानप्रवाह न्यूज –रिपब्लिकन पक्षाचे राष्ट्रीय अध्यक्ष केंद्रीय राज्यमंत्री रामदास आठवले दि 2 मे पासून महायुती च्या उमेदवारांच्या प्रचारासाठी हेलिकॉप्टर दौरा करीत आहेत.ना.रामदास आठवले पुणे बिबवेवाडी येथील हेलिपॅडवरून नृसिंहपुर येथे रवाना झाले.

येथून जवळ असणाऱ्या श्रीपुर येथे माढा मतदार संघाचे महायुती चे उमेदवार रणजितसिंह नाईक निंबाळकर यांच्या जाहीर प्रचार सभेत ना.रामदास आठवलेंनी मार्गदर्शन केले.यावेळी उमेदवार रणजितसिंह नाईक निंबाळकर,आमदार प्रसाद लाड ,आ बबनदादा शिंदे उपस्थित होते.त्यानंतर नृसिंहपुर हेलिपॅड वरून ना.रामदास आठवले यांनी हेलिकॉप्टरने धाराशिव विमानतळावर उतरले .

धाराशिव येथे दुपारी 2 वाजता महायुतीच्या उमेदवार अर्चनाताई राणा जगजितसिंह पाटील यांच्या प्रचारासाठी आयोजित जाहीर सभेस ना रामदास आठवलेंनी मार्गदर्शन केले.त्यानंतर ना.रामदास आठवले हेलिकॉप्टरने कुर्डुवाडी लाख गेले. यावेळी त्यांच्या समवेत प्रसिद्धी प्रमुख हेमंत रणपिसे आणि रिपाइं नेते सुनील सर्वगोड उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *