[ad_1]

ऑस्ट्रेलियन ओपन 2025 च्या उपांत्यपूर्व फेरीत नोव्हाक जोकोविचने कार्लोस अल्काराझचा 4-6,6-4, 6-3, 6-4 असा पराभव केला. मंगळवारी झालेल्या या सामन्यात जोकोविचला पहिल्या सेटमध्ये 4-6 असा पराभव स्वीकारावा लागला. यानंतर 37 वर्षीय स्टार खेळाडूने शानदार पुनरागमन केले आणि सलग तीन सेट जिंकून सामना जिंकला.
या विजयासह जोकोविचने उपांत्य फेरीत प्रवेश केला. आता त्याचा सामना जागतिक क्रमवारीत दुसऱ्या क्रमांकाच्या जर्मनीच्या अलेक्झांडर झ्वेरेव्हशी होणार आहे.हा सामना 24 जानेवारीला होणार आहे.
ऑस्ट्रेलियन ओपनमधील 99व्या विजयासह विक्रमी 25व्या ग्रँडस्लॅम विजेतेपदाच्या दिशेने एक मजबूत पाऊल टाकले आहे. त्याने आपल्यापेक्षा 16 वर्षांनी लहान असलेल्या अल्काराझचा पराभव करून 12व्यांदा या स्पर्धेच्या अंतिम चारमध्ये आपले स्थान पक्के केले. 31 वर्षीय टेनिस स्टारने सलग दुसऱ्या वर्षी उपांत्य फेरी गाठली.
Edited By – Priya Dixit
[ad_2]
Source link
