कुर्डूवाडीची कोरोना मुक्तीच्या दिशेने वाटचाल

कुर्डूवाडीची कोरोना मुक्तीच्या दिशेने वाटचाल Kurduwadi’s march towards Corona liberation
केवळ सहा रुग्ण घेतायत उपचार,सलग तीन दिवस तपासणीत रुग्ण आढळले नाहीत
    कुर्डूवाडी / राहुल धोका - कुर्डूवाडी शहराची वाटचाल कोरोना मुक्तीकडे चालू असून गत तीन दिवसापासून एकही कोरोना संक्रमित व्यक्ती शहरात आढळली नाही. कुर्डूवाडी नगरपरिषद  ग्रामीण रुग्णालयाच्या माध्यमातून सततच्या तपासण्या,नगरपालिकेचे सर्व कर्मचारी पदाधिकारी,कुर्डूवाडी पोलिसाकडून होणारी कारवाई,महाराष्ट्र राज्य सरकारने घेतलेला लॉकडाऊनचा निर्णय त्याचप्रमाणे शहरात ग्रामीण रूग्णालयाकडून होत असलेले कोरोना लसीकरण, शहरातील कोरोनावर उपचार करणारे तज्ञ डॉक्टर या सर्वांचा एकत्रित परिणाम असून शहरात केवळ सहा रुग्ण उपचार घेत आहेत. कुर्डूवाडी शहर कोरोना मुक्त होताच सर्व व्यापार पूर्ण वेळ सुरु केले जातील अशी माहिती आरोग्य निरीक्षक तुकाराम पायगण यांनी दिली.

कुर्डूवाडी शहर दुसऱ्या लाटेतून मुक्त होत आहे. परंतु तिसरी लाट येवू नये यासाठी काळजी घेणे गरजेचे आहे .नगरपरिषद मुख्याधिकारी समीर भूमकर,आरोग्य निरीक्षक तुकाराम पायगण ,न.पा चे सर्व कर्मचारी, ग्रामीण रुग्णालयाच्या अधीक्षका डॉ.सुनंदा रणदिवे आणि सर्व स्टाफ , पोलिस निरीक्षक चिमणाजी केंद्रे यांच्यासह सर्व पोलिस कर्मचारी ,कोरोनासाठी काम करणारे डॉ.आशिष शहा ,डॉ.चंद्रशेखर साखरे ,डॉ.संतोष सुर्वे ,डॉ शुभम खाडे, डॉ.लकी दोशी,डॉ देवकते , डॉ.रोहित बोबडें सह सर्व मेडिकल स्टाफ, सामाजिक , राजकीय कार्यकर्ते व नगराध्यक्ष समीर मुलाणी यांचे अभिनंदन करत आहे. परंतु तिसरी लाट येवू नये याची आपण सर्वांनी खबरदारी घेतली पाहिजे
  • श्रीमती लता मोरे ,सी.एफ.टी.यु.आय.असिस्टंट जनरल सेक्टरी ऑफ इंडिया

कुर्डुवाडीत कोरोना पेशंट कमी झाले हि आनंदाची बाब आहे,तथापी कोरोना संपला असे समजू नका, मास्क लावुनच बाहेर फिरावे , दोन व्यक्तिंमध्ये अंतर ठेवावे , कोरोनाचे दो‌न्ही इंजक्शन घेतले असले तरी दक्षता घ्यावी. कुर्डुवाडी कोरोना मुक्त होत असल्याने कुर्डुवाडीकर नागरिक,प्रशासन , पदाधिकारी, वैद्यकीय क्षेत्रात काम करणारे आणि डाॅक्टर यांचे अभिनंदन -सुरेश शहा ,संचालक जनता बँक कुर्डुवाडी

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: