General news

लायसन्स इंजिनियर असोसिएशन दिनदर्शिकेचे प्रकाशन नगरपरिषद मुख्याधिकारी डॉ.प्रशांत जाधव यांच्या हस्ते

असोसिएशनच्या सभासदांच्या अडीअडचणी सोडवण्यासाठी केव्हाही सांगा मी तत्पर – मुख्याधिकारी डॉ.प्रशांत जाधव

पंढरपूर / ज्ञानप्रवाह न्यूज- लायसन्स इंजिनियर असोसिएशन दिनदर्शिका चे प्रकाशन पंढरपूर नगर परिषदेचे मुख्याधिकारी डॉ.प्रशांत जाधव यांच्या हस्ते करण्यात आले. याप्रसंगी मुख्याधिकारी डॉ.प्रशांत जाधव यांनी असोसिएशन दिनदर्शिकेच्या या उपक्रमाचे कौतुक केले .असोसिएशनच्या सभासदांच्या अडीअडचणी सोडवण्यासाठी केव्हाही सांगा मी तत्पर आहे असे आश्वासन दिले. असोसिएशनच्या सर्व इंजिनिअर्सना मी वेळ देऊ शकलो नाही याबद्दल खंत व्यक्त करून त्यांनी वेळ मिळाल्यास आपण सर्वजण एकत्र येऊन चर्चा करूयात असा मानस व्यक्त केला.

याप्रसंगी असोसिएशनचे अध्यक्ष इंजिनिअर सारंग कोळी यांनी मुख्याधिकारी यांना तर उपाध्यक्ष राजेंद्र आटकळे यांनी सुनील वाळूजकर यांना पुष्पगुच्छ देऊन स्वागत केले. सचिव सोमनाथ काळे यांनी मुख्याधिकारी जाधव यांना शाल परिधान केली. खजिनदार सचिन माळवदे यांनी नगरपालिका अभियंता नेताजी पवार यांना आणि एच आर खिलारे यांनी सुहास झिंगे यांना पुष्पगुच्छ देऊन स्वागत केले.

याप्रसंगी असोसिएशनचे सहसचिव अमित लाडे, बाळ कुंभार,भारत ढोबळे,पांडुरंग आलोनी,संतोष कचरे,जितू बत्रा व सर्व लायसन्स इंजिनियर उपस्थित होते.

असोसिएशनचे अध्यक्ष सारंग कोळी यांनी उपस्थितांचे आभार मानले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *