अभ्यास कर सांगितल्याने अल्पवयीन मुलगा रागाच्या भरात गेला घरातून निघून

अभ्यास कर सांगितल्याने अल्पवयीन मुलगा रागाच्या भरात गेला घरातून निघून The young boy left the house in a rage after being told to study
पंढरपूर - पंढरपूर तालुक्यातील सरकोली येथे अल्पवयीन मुलास रोहित श्रीमंत कांबळे वय 15 वर्षे 4 महिने रा .सरकोली ता.पंढरपुर यास त्याची आई जयश्री हिने अभ्यास का करत नाही, तु अभ्यास कर असे म्हणुन सांगितल्याने सदरचा अल्पवयीन मुलगा हा रागाच्या भरात घरात कोणाला काहीएक न सांगता दि.04/07/ 2021 रोजी दुपारी 02/30 वा.चे सुमारास घरातुन निघुन गेला आहे.म्हणुन फिर्यादी श्रीमंत नारायण कांबळे, वय 46 वर्षे ,धंदा मजुरी रा.सरकोली ता.पंढरपूर  यांनी पंढरपूर तालुका पोलीस ठाणे येथे तक्रार दाखल केली आहे.  

तरी वरील अल्पवयीन मुलाचा आपले पोलीस ठाणे हद्दीत ताबे पोलीस मार्फत शोध घ्यावा व मिळुन आल्यास पंढरपूर तालुका पोलीस ठाणे येथे संर्पक तपास अधिकारी पोना 1209 ताटे संपर्क करावा त्यासाठी पोना 1209 अमित भानुदास ताटे,पंढरपूर तालुका पोलीस ठाणे,पो.ठाणे नंबर 02186223554 अशी विनंती  प्रभारी अधिकारी , सर्व पोलीस स्टेशन, सोलापूर ग्रामीण यांना पोलीस निरीक्षक ,पंढरपुर तालुका पोलीस ठाणे यांचे मार्फत केली आहे. 

Live Sachcha Dost TV

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: