पटवर्धन कुरोली येथे प्रांताधिकारी सचिन ढोले यांच्या हस्ते वृक्षारोपण संपन्न

पटवर्धन कुरोली येथे प्रांताधिकारी सचिन ढोले यांच्या हस्ते वृक्षारोपण संपन्न Tree planting at Patwardhan Kuroli by Prantadhikari Sachin Dhole
 पंढरपूर - पटवर्धन कुरोली,ता.पंढरपूर येथील युवा उद्योजक ऋषिकेश नळे यांच्या वाढदिवसानिमित्त ऋषिकेश नळे मित्र परिवाराच्यावतीने पंढरपूर विभागाचे प्रांताधिकारी सचिन ढोले यांच्या हस्ते वृक्षारोपण करण्यात आले. 

यावेळी राष्ट्रवादी तालुका उपाध्यक्ष नंदकुमार उपासे, बळीराजा संघटनेचे सोलापूर जिल्हाध्यक्ष ज्ञानेश्वर जवळेकर,अँड वैभव नाईकनवरे,ऋषिकेश नळे, संतोष नाईकनवरे, गोपाळ पाटील, सरपंच गणेश उपासे,ग्रामपंचायत सदस्य दीपक नाईकनवरे,शिवाजी जवळेकर, तलाठी श्री गवळी, ग्रामसेवक श्री गिड्डे, पोलीस पाटील गणेश जाधव, शिवाजी नाईकनवरे, मारुती मोरे,धनाजी बोबडे, ज्ञानेश्वर उपासे,बबन पाटील, पांडुरंग जाधव,पंडित तवटे,ज्योतीबा डावरे, नौशाद शिकलकर,अशोक नाईकनवरे, प्रवीण नाईकनवरे, दत्ता उपासे, संकेत मलशेट्टी, बंटी नळे, सागर मलशेट्टी, संग्राम डावरे, समाधान शिंदे आदींसह ग्रामस्थ उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: