दिल्ली तपास पथका कडे पॉलीग्राफशिवाय चौघांवर दोषारोपपत्र देण्यासाठी पुरेसे पुरावे

दिल्ली तपास पथकाकडे पॉलीग्राफशिवाय चौघांवर दोषारोपपत्र देण्यासाठी पुरेसे पुरावे Enough evidence to charge the four without polygraph to the Delhi Investigation Team

नवी दिल्ली ,दि.18 8 2021- दिल्लीच्या छावणी भागात एका दलित अल्पवयीन मुलीवर बलात्कार करून तिची हत्या केल्याच्या घटनेबाबत दिल्ली पोलिसांच्या सूत्रांनी सांगितले की, वॉटर कुलरमध्ये शॉर्टसर्किटची कोणतीही चिन्हे दिसत नसून तो साफही केलेला नव्हता. दिल्ली केंट बलात्कार प्रकरणात गुन्हे शाखेला अहवाल प्राप्त झाला आहे.

   मुख्य आरोपी राधेशाम आणि स्मशानभूमीचे पुजारी यांनी तपास पथकाची दिशाभूल करण्याचा प्रयत्न करताना सांगितले होते की, वॉटर कुलरला विजेचा धक्का बसत असून त्याच्या दुरुस्तीसाठी इलेक्ट्रिशियनशी संपर्कही साधला होता मात्र गुन्हे शाखेने सादर केलेल्या अहवाल घटनेतून उघड झाले आहे की एका दलित अल्पवयीन मुलीच्या  बलात्कार आणि नंतर खून प्रकरणात आरोपी खोटे बोलत आहेत. वॉटर कुलर मध्ये शॉर्टसर्किट चा कोणता आहे प्रकार आढळून आला नसून तज्ञांनी गुन्हेगारीचे ठिकाण तपासणी केली आहे.  विशेष म्हणजे चौकशीच्या सुरुवातीच्या टप्प्यात आरोपीने पोलिसांना सांगितले होते की पीडितेचा मृत्यू विजेच्या धक्क्याने झाला आहे.दिल्ली पोलिस लवकरच आरोपींच्या विरोधात या महिन्याच्या अखेरीस आरोपपत्र दाखल करतील.गुन्हे शाखेच्या एसआयटीने चार आरोपींपैकी कोणालाही क्लीन चिट दिली नसल्याचे सूत्रांनी माहिती दिली.

    तपास पथकाकडे पॉलीग्राफ शिवाय चौघांना दोषारोपपत्र देण्यासाठी पुरेसे पुरावे आहेत. इलेक्ट्रिशन सरकारी साक्षीदार मुख्य आरोपी राधेश्याम आणि स्मशानभूमीचे पुजारी यासाठी त्यांची दिशाभूल करण्याचा प्रयत्न करत आहेत . तपासात असेही समोर आले आहे की, पुजारी अश्लील चित्रपट पाहत असे आणि मृत मुलीला मालिश करायला लावत असे. आरोपींनी वॉटर कुलरला इलेक्ट्रिक शॉक लागत असल्याचे म्हटले होते त्याच्या दुरुस्तीसाठी एका इलेक्ट्रिशियनशी संपर्क साधण्यात आला होता असे सांगितले होते.  स्मशानभूमीच्या इलेक्ट्रिशन जो आता पोलीस तपासात मुख्य साक्षीदार आहे त्याने मात्र मुख्य आरोपींनी केलेल्या दाव्याचे खंडन केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: