'मृत' मुलीला वडिलांनी दोन महिन्यांनी पोलिसांच्या ताब्यात दिले


crime
गुजरातमधील कच्छमधून एक धक्कादायक बातमी समोर आली आहे. येथे एक विवाहित महिला एका पुरुषाच्या प्रेमात पडली. दोघांना एकत्र राहायचे होते पण ते शक्य झाले नाही. यानंतर या महिलेने प्रियकरसोबत षडयंत्र रचले. हे संपूर्ण प्रकरण समोर आल्यानंतर या मुलीच्या वडिलांनी आपल्या 'मृत मुलीला' पोलिसांच्या स्वाधीन केले.

 

27 वर्षीय महिलेला तिच्या प्रियकरासोबत राहायचे होते. अशात तिने प्रियकरासह आत्महत्येचा कट रचला. रामी केशरिया आणि अनिल गांगल यांनी एकत्र राहण्यासाठी आत्महत्येची योजना आखली. यासाठी दोघेही मिळून एका वृद्धाला सोबत घेऊन निर्जन भागात गेले आणि त्याची हत्या केली. दोघांनीही वृद्धाला ओळखत नसून त्याचा खून करून त्याला पेटवून दिले. वृद्धाच्या मृतदेहाला आग लावल्यानंतर रामीने तिचे कपडे देहाजवळच ठेवले, जेणेकरून लोकांना वाटेल की तिने आत्महत्या केली आहे. अगदी तसेच घडले.

 

ही महिला दोन महिन्यांनीच वडिलांकडे पोहोचली

या घटनेनंतर रामी आणि अनिल जिल्ह्यातून पळून गेल्याने कुटुंबीयांना वाटले की त्याने आत्महत्या केली आहे. याची खातरजमा झाल्यानंतर दोघांनीही एक खोली भाड्याने घेतली आणि एकत्र राहू लागले पण दोन महिन्यांनी रामी तिच्या वडिलांकडे गेली. रामीने तिच्या वडिलांकडे जाऊन पूर्ण माहिती दिली की ती मेलेली नसून जिवंत आहे आणि ज्या व्यक्तीचा मृतदेह रामीचा असल्याचे लोक समजत होते, तो मृतदेह दुसऱ्या कोणाचा आहे.

 

मुलगी आपल्या वडिलांपर्यंत पोहोचली आणि त्याचा कट रचला हे कळल्यावर वडील खूप दुःखी झाले. याबाबत वडिलांनी पोलिसांना माहिती दिली. पोलिसांनी रामी आणि तिच्या प्रियकराला अटक केली. या दोघांनी चौकशीत गुन्ह्याची कबुली दिली आहे. आता पोलीस पुढील कारवाई करत आहेत.



Source link


Discover more from Dnyan pravah news

Subscribe to get the latest posts sent to your email.

Leave a Reply

Back To Top

Discover more from Dnyan pravah news

Subscribe now to keep reading and get access to the full archive.

Continue reading