पत्रकार सुरक्षा समिती च्यावतीने जेलरोड पोलीस ठाण्यात सॅनिटायजर व मास्क वाटप

पत्रकार सुरक्षा समितीच्यावतीने जेलरोड पोलीस ठाण्यात सॅनिटायजर व मास्क वाटप Sanitizer and mask distributed at Jail Road Police Station on behalf of Patrakar Suraksha samitee

सोलापूर – पत्रकारांच्या प्रश्नावर नेहमीच आक्रमक भूमिका शासन दरबारात मांडून पत्रकारांचे प्रश्न सोडवनाऱ्या पत्रकार सुरक्षा समितीवतीने सामाजिक भान ठेऊन आजपर्यंत वेगवेगळे उपक्रम राबवले असून सध्या जगात देशात राज्यात , सोलापूर शहरात कोरोना या रोगाने धुमाकूळ घातला असून या रोगाला अटकव करण्यासाठी पोलीस प्रशासन,महसूल प्रशासन, आरोग्य यंत्रणा आपले कुटुंब बाजूला ठेवून व जीव धोक्यात घालून जनतेच्या रक्षणासाठी जीवाची बाजी लावत असून यात पोलीस प्रशासन मोठया प्रमाणात आपला जीव धोक्यात घालत आहे.

 दिवसरात्र शहरातील पोलीस अधिकारी व कर्मचारी बंदोबस्त करत असून अश्या जिगरबाज पोलीस अधिकारी व कर्मचारी यांच्या निरोगी आरोग्यासाठी पत्रकार सुरक्षा समितीवतीने जेलरोड पोलीस ठाण्यात सॅनिटायजर व मास्कचे वाटप करण्यात आले.

जेलरोड पोलीस ठाण्याचे वरिष्ठ पोलीस निरीक्षक धनाजी शिंगाडे व पोलीस निरीक्षक शिवाजी राऊत यांच्या हस्ते पोलीस ठाण्यातील कर्मचारी यांना सॅनिटायजर व मास्कचे वाटप रिजवान शेख यांच्या कल्पनेतून करण्यात आले आहे. यावेळी प्रदेश अध्यक्ष यशवंत पवार,शहर कार्याध्यक्ष आन्सर तांबोळी, वैजिनाथ बिराजदार ,अक्षय बबलाद,जैद बागवान, इस्माईल शेख,रोहित घोडके,युनूस अत्तार, शब्बीर शेख इत्यादी पत्रकार उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: