सामाजिक न्यूज

भाटघर भोर येथील रक्तदान महासंकल्प अभियानात ५१ रक्तदात्यांनी केले रक्तदान

भाटघर भोर येथील रक्तदान महासंकल्प अभियानात ५१ रक्तदात्यांनी केले रक्तदान

भोर / ज्ञानप्रवाह न्यूज,दि.०७/०१/२०२४ – श्री गणेश तरूण मंडळ,श्री शिवप्रतिष्ठाण हिन्दुस्थान व स्वराज्यभुमी प्रतिष्ठान महाराष्ट्र यांच्या संयुक्त विद्यमाने रक्तदान शिबीर भाटघर भोर येथे आयोजित केले होते.

सकाळी दहा वाजता ब्लड बँकेचे पदाधिकारी महेश रणदिवे ,अभिजित अरनकल्ले,डॉ पुजा दहीफोडे ,हर्षद वीर,विशाल पन्हाळकर,राजेंद्र वीर, स्वराज्यभूमी सेवक युवराज जेधे,नितीन कुडले पाटील, संदिप खाटपे पाटील, संकेत धनावडे ,स्वप्नील दळवी ,सुशांत झुनगारे , मंगेश विर आणि भाटघर ग्रामस्थ यांच्या हस्ते शिवरायांच्या चरणी पुष्पहार अर्पण करुन स्वराज्यभुमी चे सर्व शिवपाईकांनी कार्यक्रमास सुरवात केली.

या वर्षातील स्वराज्यभुमीचे पहिले रक्तदान महासंकल्प अभियान आहे .गेल्या वर्षी लोकांमधे रक्तदानाबाबत जनजागृती व्हावी या हेतूने स्वराज्यभुमीने गेल्या वर्षी रक्तदान महासंकल्प अभियान वाठार,कारी, आंबवडे या तीन गावांत आयोजित केले होते. आज भाटघर भोर येथे शिबीर पार पडले.या शिबिरात ५१ रक्तदात्यांनी रक्तदान केले .या शिबीराची सांगता श्री गणेश तरूण मंडळ,श्री शिवप्रतिष्ठान हिन्दुस्थान व स्वराज्यभुमी प्रतिष्ठान महाराष्ट्र यांच्यावतीने आभार प्रदर्शनाने झाली.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *