जैन पत्रकार महासंघाची जहाजपूर येथे सर्वसाधारण सभा व राष्ट्रीय अधिवेशन

जैन पत्रकार महासंघाची जहाजपूर येथे सर्वसाधारण सभा व राष्ट्रीय अधिवेशन General meeting and national convention of Jain patrakar mahasangh in Jahazpur
      जयपूर ,26 जुलै 2021- जैन पत्रकार महासंघाच्या दुसर्‍या स्थापना दिन सोहळ्याच्या निमित्ताने राजस्थान येथील दिगंबर जैन स्वास्तिधाम, जहजपूर भिलवाडा येथे परमपूज्य गणिनी आर्यिका श्री स्वास्तिभूषण माताजी यांच्या आशीर्वादाने कार्यक्रम आयोजित करण्यात आला आहे.

 25 जुलै रोजी जैन पत्रकार महासंघाचे राष्ट्रीय अध्यक्ष रमेश जैन तिजरिया, राष्ट्रीय सरचिटणीस उदयभान जैन, राष्ट्रीय कोषाध्यक्ष दिलीप जैन, राष्ट्रीय प्रसिद्धीमंत्री महेंद्र जैन बैराठी स्वस्तीधाम येथे गेले होते आणि जहाजपूर व्यवस्थापन अधिकार्‍यांशी संबंधित कार्यक्रमाची व्यवस्था जाणून घेतली आणि परमपूज्य गणिनी आर्यिका श्री स्वस्तिभूषण माताजी यांना श्री श्रीफल समर्पित करून आशीर्वाद घेतला.त्यानंतर पुज्य आर्यिका श्री स्वस्तिभूषण माताजी संघाच्या चातुर्मास स्थापना सोहळ्यात सहभागी झाले होते.

   जैन पत्रकार महासंघाचे, जयपूरचे राष्ट्रीय सरचिटणीस उदयभान जैन यांनी सांगितले की, ही परिषद 1 ऑगस्ट रोजी सकाळी 8: 15 वाजता सुरू होईल.

Live Sachcha Dost TV

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: