पत्रकार सुरक्षा समितीची सोलापूरात बैठक

पत्रकार सुरक्षा समितीची सोलापूरात बैठक Meeting of Patrakar suraksha samiti in Solapur

 सोलापूर /प्रतिनिधी - पत्रकार सुरक्षा समितीची सोलापूर येथे बैठक घेण्यात आली. बैठकीच्या अध्यक्षस्थानी शहर कार्याध्यक्ष अन्सार तांबोळी(बी एस) होते. या बैठकीत

प्रभावी पत्रकार संरक्षण कायदा,जेष्ठ पत्रकार समान पेन्शन योजना,पत्रकारांसाठी विमा व घरकुल योजना,यादीवर नसलेल्या वृत्तपत्रांना शासकीय जाहिराती मिळणे,कोरोनामुळे निधन पावलेल्या पत्रकारांच्या वारसाला शासकीय मदत, राज्यातील सर्वच पत्रकारांची शासन दरबारात नोंदणी,पत्रकारांवर दाखल करण्यात आलेल्या खोट्या गुन्ह्यांची चौकशी,राज्यातील युट्युब ला शासकीय मान्यता व जाहिराती मिळणे यासह पत्रकारांच्या विविध विषयावर चर्चा करण्यात आली.

व्यापक आंदोलन शिवाय पत्रकारांचे प्रश्न सुटणार नाहीत- यशवंत पवार
 गेली अनेक वर्षापासून राज्यातील पत्रकारांच्या न्याय हक्कासाठी पत्रकार सुरक्षा समितीवतीने वारंवार आंदोलन, उपोषण, निवेदन सुरु असून राज्य सरकारला जाग आणण्यासाठी व पत्रकारांचे प्रश्न सुटण्यासाठी व्यापक आंदोलन करण्याची गरज असल्याचे प्रतिपादन पत्रकार सुरक्षा समिती प्रदेशाध्यक्ष यशवंत पवार यांनी केले .

 या बैठकीला शहराध्यक्ष वैजिनाथ बिराजदार, सचिव अभिषेक चिलका,अक्षय बबलाद,इस्माईल शेख,प्रदीप पेदापल्लीवार ,राम हुंडारे, विजय चव्हाण ,संतोष खलाटे, नागनाथ गणपा , श्रीकांत कोळी, सतीश गडकरी, प्रदीप पेदापल्लीवार आदी पत्रकार उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: