फटाक्यांच्या कारखान्यात भीषण स्फोट; ४ ठार तर १० जण जखमी


शामलीः उत्तर प्रदेशातील शामली जिल्ह्यात शुक्रवारी संध्याकाळी फटाक्यांच्या अवैध कारखान्यात स्फोट झाला. या स्फोटात चार जणांचा मृत्यू आहे. तर अनेक जण जखमी झाल्याचं पोलिसांनी सांगितलं. याशिवाय या घटनेत जखमी झालेल्या काही जणांची प्रकृती अत्यंत गंभीर आहे. त्यांच्यावर रुग्णालयात उपचार सुरू आहेत.

कैराना वस्तीत एका लोणचं बनवण्याच्या कारखान्यात हा स्फोट झाला. या कारखान्यात अवैधरित्या फटाके बनवले जात होते. फटाक्यांचं काम सुरू असताना हा स्फोट झाल्याने त्यात अनेक जण जखमी झाले. जखमींमधील काहींची प्रकृती अत्यंत गंभीर आहे. घटनेनंतर बचाव मोहीम राबवण्यात आली. घटनास्थळावरून ४ मृतदेह बाहेर काढण्यात आले आहेत. पोलिस आणि प्रशासनातील वरिष्ठ अधिकारी घटनास्थळी दाखल झाले.

Navy mountaineering expedition : त्रिशूळ शिखर सर करण्यासाठी गेलेले नौदलाचे ५ जवान हिमस्खलनात बेपत्ता

शामलीच्या जंगलात फटाक्यांचा अवैध कारखाना सुरू होता. तिथे हा स्फोट झाला आहे. कारखान्यात अनेक मजूर काम करत होते. त्यातील चार जणांचा स्फोटात मृत्यू झाला आहे. याशिवाय १० जण जखमी झाले आहेत. स्फोटानंतर कारखान्याची इमारतही जमीनदोस्त झाली, अशी माहिती पोलिसांनी दिली.



Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: