जीवप्रभा चरिटेबल ट्रस्ट,औंध,पुणे या ट्रस्टतर्फे ससून हॉस्पीटलला मदत

जीवप्रभा चरिटेबल ट्रस्ट,औंध,पुणे या ट्रस्टतर्फे ससून हॉस्पीटलला मदत Assistance to Sassoon Hospital by Jivprabha Charitable Trust,aundh,Pune
    पुणे,दि.१०/०५/२०२१ - जीवप्रभा चरिटेबल ट्रस्ट ,औंध पुणे या ट्रस्टतर्फे मास्क -१००० , सर्जिकल ग्लोज -१००० , सोलापूर चादर -१०० , बेडशिट्स -१०० , वॉटर डिस्पेन्सर -५  व पल्स ऑक्सिमिटर -१० इ . साहित्य ससून हॉस्पीटल येथील रूग्णांना देण्यासाठी ससूनचे अधिष्ठाता डॉ.एम.पी तांबे यांच्याकडे सुपुर्त करण्यात आले .

   याप्रसंगी उपअधिष्ठाता डॉ.राजेश कार्यकर्ते , मेडिकल अधिक्षक डॉ .तावरे ,डॉ.प्रो.हरिष टाटिया ( कोविड इनचार्ज ) तसेच ट्रस्टचे विश्वस्त सुचेता शहा,मनोज गांधी,चकोर गांधी व सुरेंद्र गांधी उपस्थित होते . 

    जीवप्रभा चंरिटेबल या ट्रस्ट मार्फत मुलींचे वसतीगृह चालवण्यात येते . या ट्रस्टतर्फे समाजातील गरजूंना शैक्षणिक शिष्यवृत्ती, वैदयकिय आर्थिक मदत , अनाथ आश्रमातील मुलांना कपडे , शैक्षणिक साहित्य व युनिफार्म स्वरूपात मदत देण्यात येते .

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: