सहकारतपस्वी,कर्मयोगी कै.सुधाकरपंत परिचारक जयंती निमित्त शरीरसौष्ठव व्यायाम मार्गदर्शन शिबिर

सहकारतपस्वी,कर्मयोगी कै.सुधाकरपंत परिचारक यांच्या जयंती निमित्त शरीरसौष्ठव आणि व्यायाम मार्गदर्शन शिबिर

पंढरपूर/ज्ञानप्रवाह न्यूज,दि.१४/१०/२०२४- सहकारतपस्वी, कर्मयोगी कै.सुधाकरपंत परिचारक यांच्या जयंती निमित्त शरीरसौष्ठव आणि व्यायाम मार्गदर्शन शिबिर आयोजित करण्यात आले आहे.माजी आमदार प्रशांत परिचारक, युटोपियन शुगरचे उमेश परिचारक यांच्या मार्गदर्शनाखाली या कार्यक्रमाचे आयोजन करण्यात आले आहे.

मिस्टर आशिया /मिस्टर इंडिया ३ वेळा राहिलेले सुनील आपटेकर यांच्या व्याख्यानाचे आयोजन करण्यात आले आहे.
व्यायामाचे महत्त्व आणि व्यायामाचे फायदे व्याख्यानाचा विषय आहे.

नव युवकांना शरीर सौष्ठवतेची आवड निर्माण करण्यासाठी खास व्याख्यानाचे आयोजन करण्यात आले असून बहुसंख्येने उपस्थित रहावे असे आवाहन या कार्यक्रमाचे आयोजक प्रणव परिचारक युवा मंच,पंढरपूर -मंगळवेढा,पांडुरंग परिवार युवक आघाडी यांच्यावतीने केले आहे.

कृषी उत्पन्न बाजार समिती,मार्केट यार्ड, पंढरपूर येथे उद्या दि.१५ ऑक्टोबर २०२४ सकाळी १० वाजता हा कार्यक्रम संपन्न होणार आहे.

Leave a Reply

Back To Top