डाॅ.दत्तात्रय काळेल यांचा राष्ट्रवादी काँग्रेस अध्यक्ष संदीप मांडवे मित्र परिवाराच्यावतीने सत्कार

डाॅ.दत्तात्रय काळेल यांचा पंढरपूर राष्ट्रवादी काँग्रेस अध्यक्ष संदीप मांडवे मित्र परिवार पंढरपूर यांच्यावतीने कौटुंबिक सत्काराचे आयोजन Dr.Dattatraya Kalels Pandharpur NCP President Sandeep Mandve Mitra Parivar Pandharpur Organizes Family Reception
  पंढरपूर - रयत शिक्षण संस्थेच्या पंढरपूर येथील कर्मवीर भाऊराव पाटील स्वायत्त महाविद्यालयातील राज्यशास्त्र विभाग प्रमुख प्रा.दत्तात्रय काळेल यांना शिवाजी विद्यापीठाने नुकतीच पीएच.डी पदवी बहाल केली आहे. त्यांनी ‘शरद पवार आणि महाराष्ट्रातील पुरोगामी लोकशाही दलाचे शासन – एक चिकित्सक अभ्यास’ हा संशोधन प्रबंध पीएचडी पदवीसाठी विद्यापीठास सादर केला होता.

त्यानिमित्त शरद पवार आणि महाराष्ट्रातील पुरोगामी लोकशाही दलाचे शासन : एक चिकित्सक अभ्यास या विषयावर Phd डाॅक्टरेट मिळवलेले डाॅ. दत्तात्रय काळेल यांचा राष्ट्रवादी पक्षाच्यावतीने पंढरपूर राष्ट्रवादी काँग्रेसचे अध्यक्ष संदीप मांडवे व मित्र परिवार पंढरपूर यांच्यावतीने कौटुंबिक सत्काराचे आयोजन करण्यात आले होते. 

  यावेळी प्रसिद्ध लेखक राधेश बादले पाटील, सुहास म्हमाने,विजय मोरे,गणेश जाधव,प्रा. प्रविण शिंदे,प्रा.शाम शिंदे,सुधाकर माळी,संतोष माने, रविंद्र आटपाडकर,नितीन कदम यांच्यासह राष्ट्रवादी पक्षाचे पदाधिकारी उपस्थित होते.

Live Sachcha Dost TV

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: