श्री विठ्ठल रुक्मिणी मातेस भाविकाकडून 01 लाख 18 हजार किंमतीचे सोने-चांदी वस्तू अर्पण

श्री विठ्ठल रुक्मिणी मातेस भाविकाकडून 01 लाख 18 हजार किंमतीचे सोने-चांदी वस्तू अर्पण

पंढरपूर / ज्ञानप्रवाह न्यूज,ता.8:- मौजे वसमत, ता.हिंगोली येथील भाविक कौशल्याबाई मूर्तीराम करळे यांनी श्री विठ्ठल रूक्मिणीमातेस सोने १७ ग्रॅम (बोर मन्याची माळ, टॉप झुबे जोड व मंगळसूत्र) व चांदी २९८ ग्रॅम (कडे जोड) अशा सोने-चांदी वस्तू अर्पण केले आहेत. सोने -चांदी वस्तुची किंमत अनुक्रमे रू.९६०००/- व रू.२२०००/- इतकी आहे.

यावेळी मंदिर समितीच्यावतीने श्रीमती करळे यांचा सत्कार मंदिर समितीचे विभाग प्रमुख विनोद गिताराम पाटील यांच्या हस्ते श्रींची प्रतिमा,उपरणे व महावस्त्र देऊन सन्मान करण्यात आला.यावेळी देणगीदार यांचे कुटुंब व विभाग प्रमुख ज्ञानेश्वर कुलकर्णी उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *