Live Radio

कुर्डुवाडीत घरेलू कामगार दिन साजरा Celebrate Domestic Labor Day in Kurduwadi

कुर्डूवाडी / राहुल धोका – कुर्डूवाडी शहरात घरेलू कामगार दिन हा कनफेडरेशन ऑफ फ्री ट्रेड युनियन ऑफ इंडिया शाखा महाराष्ट्र यांचेवतीने साजरा करण्यात आला. घरकाम करणाऱ्या महिलांना या वेळी ओळखपत्र,सॅनीटायजर,डेटॉल या वस्तूंचे वाटप करून त्यांचा सत्कार येथील नगरसेविका राधिका मनोज धायगुडे यांच्या हस्ते करण्यात आला.

महिलांना मार्गदर्शन करताना श्रीमती लता मोरे मॅडम यांनी, स्त्री आणि पुरूष समाजाचे सारखेच घटक आहेत म्हणून दोघांनाही समान संधी आणि सारखीच वागणूक मिळणे हा त्यांचा हक्क आहे असे सांगितले. 

  महिलांनी आपल्या अडीअडचणी सांगितल्या असून त्या युनियनच्या माध्यमातून सोडवण्याचा प्रयत्न करण्यात येणार आहे.या कार्यक्रमात लैला शेख ,जयश्री जावळे,वर्षा मोरे,सलिमा शेख, सुवर्णा वजळे आदीसह महिला उपस्थित होत्या.

Live Sachcha Dost TV

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *