महाराष्ट्र राज्य मराठी पत्रकार संघाच्या पंढरपूर अध्यक्षपदी प्रविण नागणे

महाराष्ट्र राज्य मराठी पत्रकार संघाच्या पंढरपूर अध्यक्षपदी प्रविण नागणे Pravin Nagne as Pandharpur President of Maharashtra State Marathi Patrakar sangh
कोरोना योद्धा पुरस्कार मिळाल्याबद्दल जेष्ठ पत्रकार महेश खिस्ते यांचा सन्मान

पंढरपूर / प्रतिनिधी -महाराष्ट्र राज्य मराठी पत्रकार संघाची पंढरपूर शहर व तालुका कार्यकारणी निवड बैठक काल पश्चिम महाराष्ट्र उपाध्यक्ष राजेंद्र कोरके पाटील यांच्या अध्यक्षतेखाली पार पडली. यावेळी पंढरपूर अध्यक्षपदी प्रवीण नागणे तर कार्याध्यक्षपदी सुरेश गायकवाड यांची एकमताने निवड करण्यात आली. उपाध्यक्षपदी नागेश आदापुरे,अमर कांबळे व रामदास नागटिळक यांची ,सचिवपदी कुमार कोरे , प्रसिद्धी प्रमुखपदी नेताजी वाघमारे,खजिनदारपदी रवींद्र कोळी, सहखजीनदारपदी संजय यादव तर मार्गदर्शक म्हणून जेष्ठ पत्रकार राजकुमार घाडगे,विवेक बेणारे यांची निवड करण्यात आली.

कार्यकारणी सदस्य म्हणून संतोष रणदिवे,राधेश बादले पाटील,राजरत्न बाबर,अमोल अभंगराव, तानाजी जाधव,संजय ननवरे,धनाजी राक्षे, गोपीनाथ देशमुख,शहाजी काळे,विश्वनाथ केमकर, नामदेव लकडे,बालम मुलाणी यांची निवड करण्यात आली.

 यावेळी महाराष्ट्र राज्य मराठी पत्रकार संघाच्या कामकाजाविषयी सविस्तर चर्चा करण्यात आली. पंढरपूरचे जेष्ठ पत्रकार महेश खिस्ते यांना राज्य स्तरीय कोरोना योद्धा पुरस्कार मिळाल्याबद्दल त्यांचा महाराष्ट्र राज्य पत्रकार संघाच्यावतीने सन्मान करण्यात आला.     

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: