युवराज सिंगने केले वाघाशी दोन हात, व्हिडीओ पाहाल तर तुम्हीही हैराण व्हाल…


पुणे : क्रिकेटमध्ये जेव्हाही एखाद्या धडाकेबाज फलंदाजाचे नाव घेतले जाते, तेव्हा सगळ्यात पहिल्यांदा डोळ्यासमोर येतो तो सिक्सर किंग युवराज सिंग. लाखो-करोडो क्रिकेट चाहते अजूनही त्याच्यावर तेवढंच प्रेम करतात. युवी देखील कधीही त्याच्या चाहत्यांना निराश करत नाही. सोशल मीडियाद्वारे तो चाहत्यांच्या संपर्कात असतो, त्यांचे मनोरंजन करत असतो. नुकतीच त्याने दुबईतील फेम पार्कला भेट दिली. त्यावेळी क्रिकेटच्या वाघाने खऱ्याखुऱ्या वाघाशी एक सामना खेळला.

युवराजने शनिवारी आपल्या इंस्टाग्राम अकाउंटवरून एक व्हिडिओ शेअर केला आहे. या व्हिडिओमध्ये युवराज सिंग वाघाशी लढताना दिसत आहे. युवराज आणि लायगर नावाच्या वाघामध्ये रस्सीखेचचा डाव रंगला. या सामन्यात लायगरने बाजी मारली. युवराजने खूप प्रयत्न केले, पण शेवटी तो थकला. आणि त्याने निराशेने हातातील दोरी सोडली. या सामन्याचा निकाल लायगरच्या बाजूने लागला असला तरी चाहत्यांना त्याचा हा व्हिडिओ खूप आवडल्याचे दिसून येत आहे.

युवराज सिंग सध्या यूएईमध्ये आहे. दुबईतील प्रसिद्ध फेम पार्कला त्याने भेट दिली. त्याने या जंगल सफारीचा एक मजेदार व्हिडिओ शेअर केला. ४ मिनिटे २८ सेकंदांच्या या व्हिडिओमध्ये युवराज सुरवातीला वाघाशी रस्सीखेच करताना दिसत आहे. तर कधी तो इतर प्राण्यांना खाऊ घालताना दिसला. अवघ्या काही तासांत त्याचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर प्रचंड प्रमाणात व्हायरल झाला आणि त्यावर आतापर्यंत १० लाख ४८ हजारांहून अधिक नेटकऱ्यांनी पाहिला आहे. त्याच्या चाहत्यांनी यावर वेगवेगळ्या प्रतिक्रियाही नोंदवल्या आहेत.

इथे प्राणी सुरक्षित ठेवले जाते : युवराज
फेम पार्क हे एक सुरक्षित आश्रयस्थान आहे, जिथे सर्व प्राण्यांची काळजी घेतली जाते आणि त्यांना सुरक्षित वातावरणात ठेवले जाते. जे लोक प्राण्यांची काळजी घेतात, ते पूर्णपणे प्रशिक्षित असतात आणि त्यांच्या सर्व गरजा पूर्ण करतात. या उद्यानात कोणत्याही प्राण्याला हानी पोहोचलेली नाही, असंही त्यानं आपल्या पोस्टमध्ये म्हटलं आहे. युवराजने त्याच्या उत्कृष्ट अष्टपैलू खेळीच्या जोरावर क्रिकेट विश्वात आपले एक वेगळे स्थान प्राप्त केले आहे. खेळातून निवृत्त झाल्यानंतरही या खेळाडूच्या लोकप्रियतेत तसूभरही घट झालेली नाही.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: