लसूण चोरणारा आरोपी हिंगणघाट गुन्हे प्रकटीकरण पथकाच्या जाळ्यात

लसूण चोरणारा आरोपी हिंगणघाट गुन्हे प्रकटीकरण पथकाच्या जाळ्यात
शेतातील १५० किलो लसूण चोरणारा आरोपी पोलीस स्टेशन हिंगणघाट येथील गुन्हे प्रकटीकरण पथकाच्या जाळ्यात आरोपीकडून एकूण १५,०००/- रु.चा माल जप्त Accused of stealing garlic caught by Hinganghat crime detection squad


हिंगणघाट -दि.११-०५-२०२१ चे रात्रदरम्यान फिर्यादी नामे देवानंद मोहारे यांचे शेतातील बंडयाचे कुलुप तोडुन लसूणाचे ५ कट्टे ,वजन १५० किलो, किंमत १५,०००/ – रू. चा माल कोणीतरी अज्ञात चोरटयाने चोरून नेल्याबाबतची तक्रार प्राप्त झाल्याने फिर्यादीचे तोंडी रिपोर्टवरून पो.स्टे. हिंगणघाट येथे अपराध क्र . ४४२/२०२१ कलम ४६१ , ३८० भादंवि प्रमाणे गुन्हा नोंद करण्यात आला . सदर गुन्ह्याची तात्काळ दाखल घेवून पो.स्टे. हिंगणघाट येथील गुन्हे प्रकटीकरण पथकाने हिंगणघाट शहर व लगतचे परिसरात सतत माहीती काढुन अज्ञात आरोपी व चोरीस गेलेल्या मालाचा शोध सुरु असता मिळालेल्या गोपनिय माहितीवरून अमोल यादवराव वडे , वय ३३ वर्ष ,रा.भिमनगर वार्ड ,हिंगणघाट याच्यावर संशय आल्याने त्यास ताब्यात घेवून त्याची कसून चौकशी केली असता त्याने सांगितले कि ,सदरचे लसणाचे कट्टे त्यानेच चोरले असून ते कट्टे त्याच्या घरी ठेवले आहेत .

   त्यावरून त्याचे घरी जावुन शहानिशा करून त्याचे ताब्यातुन सदरचे लसणाचे ५ पोते एकुण १५० किलो , एकुण जु.कि. १५,००० / - रू . चा माल जप्त करून गुन्हा उघडकीस आणला . 

सदर कामगिरी पोलीस अधीक्षक प्रशांत होळकर ,अपर पोलीस अधीक्षक यशवंत सोळंके , उपविभागीय पोलीस अधिकारी ,हिंगणघाट ,दिनेश कदम यांचे मार्गदर्शनात पो.नि. संपत चव्हाण यांचे निर्देशाप्रमाणे गुन्हे प्रकटीकरण पथकाचे पोलीस अंमलदार शेखर डोंगरे ,निलेश तेलरांधे , सचिन घेवंदे ,विशाल बंगाले ,सचिन भारशंकर सर्व नेमणूक पोलीस स्टेशन हिंगणघाट यांनी केली .

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: