महात्मा गांधी राष्ट्रीय रोजगार हमी योजना अंतर्गत जिल्ह्यातील पहिल्याच कामाचे उद्घाटन

महात्मा गांधी राष्ट्रीय रोजगार हमी योजना अंतर्गत जिल्ह्यातील पहिल्याच कामाचे उद्घाटन Inauguration of the first work in the district under Mahatma Gandhi National Employment Guarantee Scheme
पंढरपूर / नागेश आदापूरे - देगाव ता.पंढरपूर येथील जिल्हा परिषद शाळेच्या संरक्षक भिंतीचे महात्मा गांधी राष्ट्रीय रोजगार हमी योजना अंतर्गत जिल्ह्यातील पहिल्याच कामाचे उद्घाटन सोलापूर जिल्हा परिषद मुख्य कार्यकारी अधिकारी दिलीप स्वामी यांच्या हस्ते करण्यात आले.यावेळी पंढरपूर पंचायत समिती सभापती सौ.अर्चना व्हरगर, देगांवचे सरपंच सौ.सीमा संजय घाडगे,गटविकास अधिकारी रविकिरण घोडके, देगावाचे उपसरपंच धर्मेंद्र घाडगे,सर्व ग्रामपंचायत सदस्य, ग्रामसेवक महादेव भुसे,माजी उपसरपंच सुरेश घाडगे, राष्ट्रवादी तालुका उपाध्यक्ष धनाजी घाडगे, ग्रामपंचायत सदस्य शाळा व्यवस्थापन समिती अध्यक्ष गणेश लेंडवे,आरोग्य अधिकारी निंबाळकर मॅडम,आरोग्य सेवक श्री शेख,आरोग्य कर्मचारी, आशा वर्कर अंगणवाडी सेविका,जिल्हा परिषद शाळेचे मुख्याध्यापक व शिक्षक तसेच देगावचे ग्रामस्थ उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: