कै.महादेव बाबुराव आवताडे यांचे पुण्यस्मरणा निमित्त कार्यक्रम

कै.महादेव बाबुराव आवताडे यांच्या १८ वे पुण्यस्मरणा निमित्त कार्यक्रम

मंगळवेढा / ज्ञानप्रवाह न्यूज दि.३१/०३/ २०२४- उद्या दि.०१/०४/२०२४ रोजी कै. महादेव (अण्णा) बाबुराव आवताडे यांच्या १८ वे पुण्यस्मरणानिमित्त कीर्तनकार ह.भ.प.चंद्रकांत महाराज खळेकर यांचे कीर्तनाचे आयोजन करण्यात आले असून दु.ठीक १२.१५ वाजता कै.महादेव (अण्णा) बाबुराव आवताडे यांच्या पुण्यस्मरणानिमित्त पुष्पवृष्टी कार्यक्रम होणार आहे.

तरी या कार्यक्रमासाठी आमदार समाधान महादेव आवताडे जनसंपर्क कार्यालय, खंडोबा गल्ली,मंगळवेढा येथे उपस्थित राहावे असे आवाहन बबनराव बाबुराव आवताडे, विष्णुपंत आवताडे ,आमदार समाधान आवताडे ,संजय आवताडे, सोमनाथ आवताडे यांनी केले आहे. या कार्यक्रमाचे आयोजन कै महादेवराव बाबुराव आवताडे प्रतिष्ठान मंगळवेढा यांच्या वतीने करण्यात आले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *