रत्नत्रय एज्युकेशन सोसायटी व मांडवे ग्रामपंचायतीच्यावतीने कोविड केअर सेंटर सुरू

रत्नत्रय एज्युकेशन सोसायटी व मांडवे ग्रामपंचायतीच्यावतीने कोविड केअर सेंटर सुरू Covid Care Center started on behalf of Ratnatraya Education Society and Mandve Gram Panchayat
  नातेपुते - कोरोनाच्या पार्श्वभूमीवर पाच हजारपेक्षा जास्त लोकसंख्या असणाऱ्या गावांना कोविड केअर सेंटर उभारण्याचा आदेश राज्य सरकारने जारी केल्यामुळे अशा ग्रामपंचायतींना जनहिताच्या व लोकांच्या काळजीपोटी कोरोना सेंटर उभा करण्याची गरज निर्माण झाली आहे. ही गरज लक्षात घेऊन मांडवे ता.माळशिरस येथे रत्नत्रय एज्युकेशन सोसायटी संचलित रत्नत्रय इंग्लिश स्कूल मांडवे व ग्रामपंचायत मांडवे यांच्या संयुक्त विद्यमाने पंधरा बेडचे कोविड केअर सेंटर सुरू करण्यात आले. 

    या कोविड केअर सेंटरचे उद्घाटन रत्नत्रय एज्युकेशन सोसायटीचे संस्थापक अनंतलाल दोशी व श्री सन्मती सेवा दलाचे संस्थापक अध्यक्ष मिहिर गांधी यांच्या हस्ते संपन्न झाले. यावेळी श्री सन्मती सेवा दलाचे अध्यक्ष विरकुमार दोशी , रत्नत्रय एज्युकेशन सोसायटी सचिव प्रमोद दोशी ,जयवंत पालवे, मांडवे गावचे सरपंच हनुमंत टेळे, पुरदावंडे सरपंच देविदास ढोपे, सदाशिवनगर ग्राम  पंचायत सदस्य विष्णू भोंगळे,मांडवे ग्रामपंचायत  सदस्य कुमार पाटील,बबन पालवे, रामभाऊ गायकवाड, ज्ञानेश्वर पालवे ,महादेव पालवे,विठ्ठल पालवे ,सुनील खुडे महादेव वाघमोडे अमोल शिंदे विरेन्द्र दोभाडा ,डॉ लवटे,डॉ चव्हाण मॅडम,श्री गुजरे, श्री झेंडे सिस्टर नाकुरे,डॉ केंगार,डॉक्टर पोतलकर,गजानन पालवे,राजू शिंदे,विष्णू भोंगळे,मुख्याध्यापक अमित पाटील सर , ग्रामसेवक भोसले,शिपाई दत्ता गायकवाड आदीसह ग्रामस्थ व समाजसेवक उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: