श्री विठ्ठल रूक्मिणी मंदिरे समितीस एक लाख रूपयांची विठ्ठल ऐतवाडकर यांचे नावे देणगी

श्री विठ्ठल रूक्मिणी मंदिरे समितीस एक लाख रूपयांची विठ्ठल ऐतवाडकर यांचे नावे देणगी Donation of one lakh rupees in the name of Vitthal Aitwadkar to Shri Vitthal Rukmini Mandir Samiti

पंढरपूर /नागेश आदापूरे – शनिवार दि.१७/०७/ २०२१ आषाढ शु ०८ रोजी विठ्ठल ऐतवाडकर – उत्पात गल्ली, पंढरपूर यांचे नावे ओंकार जोशी यांनी पंढरपूर येथे श्री विठ्ठल रूक्मिणी मंदिरे समितीस अंकी रू १,००,०००/ – अक्षरी एक लाख रूपयांची देणगी दिली .

त्यावेळी ओंकार जोशी यांचा सत्कार श्री विठ्ठल रूक्मिणी मंदिरे सल्लागार समितीचे सदस्य सुनील रूकारी यांच्या हस्ते श्री ची प्रतिमा,उपरणे , साडी व दैनंदिनी देऊन करण्यात आला. त्यावेळी मंदिरे समिती कार्यकारी अधिकारी विठ्ठल जोशी व मंदिरे समितीचे कर्मचारी उपस्थित होते .

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: